Cưỡng Chế Yêu: Điên Phê Nam Chính Buông Tha Ta

Wiki Truyện: Cưỡng Chế Yêu: Điên Phê Nam Chính Buông Tha Ta

强制爱:疯批男主放过我

← Quay về trang truyện

Nhân vật

person

Dung Cẩn

容瑾

Tên gốc 容瑾

Kẻ nắm quyền lực, người đã giam giữ Đông Phương Dực và ngăn cản hắn gặp Miên Miên.

person

Miên Miên

绵绵

Tên gốc 绵绵

Một thiếu nữ có tính cách ngây thơ, người nắm giữ ký ức tiền kiếp và là trung tâm của nhiều khúc mắc.

person

Đông Phương Dực

东方羿

Tên gốc 东方羿
Quan hệ
Dung Cẩn
Kẻ thù
Miên Miên
Người quan trọng
Sơn Hà Diệp
Huynh đệ
Thẩm Hoài Chi
Người được kỳ vọng

Một nhân vật bị giam cầm trong ngục tối, mang trọng thương và chịu đựng sự hành hạ, luôn day dứt vì chưa thể nói rõ sự thật cho Miên Miên.

person

Sơn Hà Diệp

山荷叶

Tên gốc 山荷叶
Quan hệ
Đông Phương Dực
Huynh đệ

Một thực thể vừa mới hóa hình thành công, mang lòng nghĩa hiệp và luôn tìm mọi cách để cứu giúp Đông Phương Dực.

person

Thẩm Hoài Chi

沈淮之

Tên gốc 沈淮之

Một nhân vật ở kinh đô được Đông Phương Dực đặt nhiều kỳ vọng có thể lật đổ Dung Cẩn trong tương lai.

help Câu hỏi thường gặp về truyện

Nhân vật chính của truyện Cưỡng Chế Yêu: Điên Phê Nam Chính Buông Tha Ta là ai?

Dung Cẩn: Kẻ nắm quyền lực, người đã giam giữ Đông Phương Dực và ngăn cản hắn gặp Miên Miên.

Truyện Cưỡng Chế Yêu: Điên Phê Nam Chính Buông Tha Ta có bao nhiêu nhân vật?

Truyện có 5 nhân vật được ghi nhận trong Wiki.

Bối cảnh truyện Cưỡng Chế Yêu: Điên Phê Nam Chính Buông Tha Ta diễn ra ở đâu?

Các địa danh xuất hiện trong Cưỡng Chế Yêu: Điên Phê Nam Chính Buông Tha Ta bao gồm: Kinh Đô, Ma Cung, Bắc Cực Chi Uyên.