Tại Đấu La Đại Lục Lý Tu Tiên

Wiki Truyện: Tại Đấu La Đại Lục Lý Tu Tiên

在斗罗大陆里修仙

← Quay về trang truyện

Nhân vật

person

Đường Tam

唐三

Tên gốc 唐三
Quan hệ
Bạch Vũ
Bằng hữu

Tiểu hài tử sáu tuổi tại Thánh Hồn Thôn, mang theo ký ức kiếp trước và sở hữu các tuyệt kỹ của Đường Môn.

person

Bạch Vũ

白羽

Tên gốc 白羽
Quan hệ
Đường Tam
Bằng hữu

Nhân vật chính, sáu tuổi, có thiên phú tu tiên và trí tuệ vượt trội, đang kẹt ở cảnh giới Luyện Khí cửu trọng hậu kỳ.

help Câu hỏi thường gặp về truyện

Nhân vật chính của truyện Tại Đấu La Đại Lục Lý Tu Tiên là ai?

Đường Tam: Tiểu hài tử sáu tuổi tại Thánh Hồn Thôn, mang theo ký ức kiếp trước và sở hữu các tuyệt kỹ của Đường Môn.

Truyện Tại Đấu La Đại Lục Lý Tu Tiên có bao nhiêu nhân vật?

Truyện có 2 nhân vật được ghi nhận trong Wiki.

Bối cảnh truyện Tại Đấu La Đại Lục Lý Tu Tiên diễn ra ở đâu?

Các địa danh xuất hiện trong Tại Đấu La Đại Lục Lý Tu Tiên bao gồm: Thánh Hồn Thôn, Nặc Đinh Thành.